ขาย คอนโด เดอะ เมโทรโพลิส 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 38 ขนาด 38 ตร.ม.

ข้อมูลห้อง The Metropolis Condominium

รูปแบบห้อง ชั้น อาคาร พื้นที่ห้อง
1 1 38 fl. 38 m2
The Metropolis
สำโรง ปู่เจ้าสมิงพราย เทพารักษ์ แพรกษา สมุทรปราการ
หากสนใจจะซื้อห้องนี้สามารถ add line เพื่อสอบถามเจ้าหน้าที่
หรือ ทำการจองห้องเพื่อนัดวันดูห้องจริง
ได้ตามที่ลูกค้าสะดวกค่ะ
  ข้อมูลโครงการ คอนโด เดอะ เมโทรโพลิส
ชื่อโครงการ คอนโด เดอะ เมโทรโพลิส (The Metropolis)
เจ้าของโครงการ บริษัท เมโทรโพลิส พรอพเพอร์ตี้ จำกัด
เนื้อที่ทั้งหมด 8-1-48 ไร่ ตร.ม
จำนวนยูนิต 1752 ยูนิต
จำนวนตึก 3 ตึก
จำนวนชั้น 0 ชั้น
ลักษณะห้อง – Studio : 28.00 ตร.ม.
– 1 Bed : 35.00-45.00 ตร.ม.
– 2 Bed : 52.00-53.00 ตร.ม.
ที่จอดรถทั้งหมด ประมาณ 40% ไม่รวมซ้อนคัน
ขนส่งสาธารณะ – รถไฟฟ้า BTS สำโรง
– รถไฟฟ้าสายสีเหลือง
– ใกล้ทางด่วนบางพลี-สุขสวัสดิ์
– ใกล้ทางด่วนบางนา-ตราด
รถโดยสาร รถเมล์, รถสองแถว
เลี้ยงสัตว์ได้หรือไม่ ❌ ไม่ได้
ที่ตั้ง ถ.สุขุมวิท ตำบลสำโรงเหนือ อำเภอเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
โซน สำโรง ปู่เจ้าสมิงพราย เทพารักษ์ แพรกษา สมุทรปราการ
รหัส
TM20-0199
SALE
ราคาขาย
2,590,000
THB
1 1
ชั้น 38
ตึก
38 ม.2
SALE ขาย The Metropolis ห้องพร้ออมญู่ ชั้น 38 ได้วิวโล่ง มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบ ซื้อเลยจ้า อย่าพลาด

The Metropolis Somrong Interchange

ห้อง 38 ตรม เฟอร์นิเจอร์ครบ
วิวโค้งแม่น้ำ ชั้น 38 วิวโล่ง

ชั้นบนสุดชมวิวเมือง
ติดรถไฟฟ้า 2 สาย

ก็นัดหมายทำสัญญาซื้อขายได้เลย

2,590,000 บาท

ราคาขาย

รหัสขาย : TM20-0199

  ซื้อเลย  

ขาย The Metropolis ห้องพร้ออมญู่ ชั้น 38 ได้วิวโล่ง มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบ ซื้อเลยจ้า อย่าพลาด

The Metropolis Somrong Interchange

ห้อง 38 ตรม เฟอร์นิเจอร์ครบ
วิวโค้งแม่น้ำ ชั้น 38 วิวโล่ง

ชั้นบนสุดชมวิวเมือง
ติดรถไฟฟ้า 2 สาย
ใกล้ห้าง เดินเชื่อมต่อได้เลย

รหัสขาย TM20-0199
แชร์ประกาศนี้
รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 2,590,000 บาท
รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 2,590,000 บาท
ราคาเฉลี่ย 68,157.89 บาท/ตร.ม.